Buscando mi nombre

Mois Veros

By

Baba yetu

Baba yetu, yet’uliye
Mbinguni yetu, yetu, amina!
Baba yetu, yet’uliye
Kun jina lako e’litukuzwe.

Utupe leo chakula chetu
Tunachohitaji utusamehe
Makosa yetu, hey!
Kama nasi tunavyowasamehe
Waliotukosea usitutie
Katika majaribu, lakini
Utuokoe, na yule, milelea milele!

Ufalme wako ufike utakalo
Lifanyike duni ani ka ma mbinguni. (Amina)

Utupe leo chakula chetu
Tunachohitaji utusamehe
Makosa yetu, hey!
Kama nasi tunavyowasamehe
Waliotukosea usitutie
Katika majaribu, lakini
Utuokoe, na yule, simama mwehu

Baba yetu, yet’uliye
Jina lako e’litukuzwe.

***************************************************************

Our Father, Jesus, who art
in Heaven. Amen!
Our Father, Jesus
Hallowed be thy name.

Give us this day our daily bread,
Forgive us of
our trespasses
As we forgive others
Who tresspass against us
Lead us not into temptation, but
deliver us from Evil, and you are forever and ever!

Your kingdom come, your will be done
On Earth as it is in Heaven. (Amen)

Give us this day our daily bread,
Forgive us of
our trespasses
As we forgive others
Who tresspass against us
Lead us not into temptation, but
deliver us from Evil, and you wake the dead.

Our Father, Jesus who art…
Hallowed be thy name.

En cualquiero lugar del mundo… Padre.
Mois

One Response to Baba yetu

  1. Monex says:

    Amen ..CHORUS..Give us this day our daily bread .Forgive us of.our trespasses.As we forgive others.Who tresspass against us.Lead us not into temptation but.deliver us from Evil and you wake the dead ? ..Our Father Jesus who art….Hallowed be thy name.. x2 ..ORIGINAL..CHORUS.Baba yetu yetu uliye.Mbinguni yetu yetu amina!.Baba yetu yetu uliye.Jina lako litukuzwe.. x2 ..Utupe leo chakula chetu.Tunachohitaji utusamehe.Makosa yetu hey!.Kama nasi tunavyowasamehe.Waliotukosea usitutie.Katika majaribu lakini.Utuokoe na yule milelea milele!..CHORUS..Ufalme wako ufike utakalo.Lifanyike duniani kama mbinguni. Amina ..CHORUS..Utupe leo chakula chetu.Tunachohitaji utusamehe.Makosa yetu hey!.Kama nasi tunavyowasamehe.Waliotukosea usitutie.Katika majaribu lakini.Utuokoe na yule simama mwehu..Baba yetu yetu uliye.Jina lako litukuzwe.. x2 .

Deja un comentario

Tu dirección de correo electrónico no será publicada. Los campos obligatorios están marcados con *

Uso de cookies

Este sitio web utiliza cookies para que usted tenga la mejor experiencia de usuario. Si continúa navegando está dando su consentimiento para la aceptación de las mencionadas cookies y la aceptación de nuestra política de cookies, pinche el enlace para mayor información.plugin cookies

ACEPTAR
Aviso de cookies